โรงเรียนอัสสัมชัญนครราชสีมา
รายงานผลการคัดเลือกระบบรับตรง นักเรียนระดับชั้น ม.6 ประจำปีการศึกษา 2555
รายงานผลการคัดเลือกระบบรับตรง นักเรียนระดับชั้น ม.6 ประจำปีการศึกษา 2555
ที่ |
ชื่อ-สกุล |
สาขาวิชา |
คณะวิชา |
---|---|---|---|
1 | นายสุรินทร์ เนาว์วงษ์ | เครื่องกลไฟฟ้า อุตสาหการ |
วิศวกรรมศาสตร์ |
ที่ |
ชื่อ-สกุล |
สาขาวิชา |
คณะวิชา |
---|---|---|---|
1 | นายกษิดิศ มณีพิมพ์ | วิศวกรรมเครื่องกล | วิศวกรรมศาสตร์ |
ที่ |
ชื่อ-สกุล |
สาขาวิชา |
คณะวิชา |
---|---|---|---|
1 | นายอารัมภ์ ปลั่งกลาง | กายภาพบำบัด | เทคนิคการแพทย์ |
2 | นางสาววิชญาพร สุดกระโทก | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | วิทยาศาสตร์ |
3 | นายศักดิ์ชัย จันทร์ประสพชัย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | วิทยาศาสตร์ |
4 | นายธนพล จิตตะเสน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | วิทยาศาสตร์ |
5 | นางสาวมาริษา คำทองพะเนา | เทคโนโลยีชีวภาพ | เทคโนโลยี |
6 | นายศุภณัฐ พรมอ่อน | วิศวกรรมโยธา | วิศวกรรมศาสตร์ |
7 | นางสาวธิดาพร อังกนก | เทคโนโลยีสารสนเทศ | วิทยาศาสตร์ |
8 | นางสาวสิรินรัตน์ ธีระเมธากุล | คณิตศาสตร์ | ครุศาสตร์ |
9 | นส.ปานประดับ ชูสถิตยสุวรรณ์ | ออกแบบนิเทศศิลป์ | ศิลปกรรมศาสตร์ |
10 | นางสาวกนกอร วันทะวงษ์ | นิติศาสตร์ | นิติศาสตร์ |
ที่ |
ชื่อ-สกุล |
สาขาวิชา |
คณะวิชา |
---|---|---|---|
1 | นายทวีชัย ศิริพวงสะกะ | การประมง | เกษตรศาตร์ |
ที่ |
ชื่อ-สกุล |
สาขาวิชา |
คณะวิชา |
---|---|---|---|
1 | นางสาวหทัยกนก กวีกิจสุภัค | ศิลปะไทย | วิจิตรศิลป์ |
ที่ |
ชื่อ-สกุล |
สาขาวิชา |
คณะวิชา |
---|---|---|---|
1 | นางสาวอัณณา สุกหอม | ฟิสิกส์ | วิทยาศาสตร์ |
ที่ |
ชื่อ-สกุล |
สาขาวิชา |
คณะวิชา |
---|---|---|---|
1 | นางสาวศิริญา แทะกระโทก | ภาษาอังกฤษธุรกิจ | เศรษฐศาสตร์ |
2 | นางสาวสิตานัน ปิ่นสุวรรณ | การจัดการ | บริหารธุรกิจ |
3 | นายกรกต ขึงโพธิ์ | สถาปัตยกรรม | สถาปัตยกรรมศาสตร์ |
4 | นายอดิศร คมสมบูรณ์ | การตลาด | บริหารธุรกิจ |
5 | นายเกียรติอนันต์ เกตุแก้ว | ธุรกิจระหว่างประเทศ | บริหารธุรกิจ |
6 | นายธนกฤต พลอยสี | กฎหมายธุรกิจ | นิติศาสตร์ |
7 | นางสาวเสาวลักษณ์ เทพสิทธิ์ | การโรงแรม | บริหารธุรกิจ |
ที่ |
ชื่อ-สกุล |
สาขาวิชา |
คณะวิชา |
---|---|---|---|
1 | นายวศิน อิทธิอภิบวร | เทคโนโลยีอาหาร | เทคโนโลยีเกษตร |
2 | นายสกานต์ พงศ์พันธ์ศักดา | วิศวกรรมศาสตร์ | |
3 | นส.จิตนันท์ วิทยาเอนกนันท์ | การจัดการผู้ประกอบการ | เทคโนโลยีการจัดการ |
4 | นายรฐนนท์ สุภัทโรบล | วิศวกรรมศาสตร์ | |
5 | นางสาวปานนภา แก่นนาคำ | ชีวอนามัยและความปลอดภัย | สาธารณสุขศาสตร์ |
6 | นายพีรวัฒน์ วิลัยกรวด | วิศวกรรมศาสตร์ | |
7 | นางสาววิชญาพร สุดกระโทก | วิศวกรรมศาสตร์ | |
8 | นายวิษณุกร เพ็งธรรม | วิศวกรรมศาสตร์ | |
9 | นางสาวสุดาวรรณ ดุษดี | วิศวกรรมศาสตร์ | |
10 | นางสาวอินธุอร อุทธา | วิศวกรรมศาสตร์ | |
11 | นางสาวอาทิตยา นนทะเสน | อนามัยสิ่งแวดล้อม | สาธารณสุขศาสตร์ |
12 | นางสาวสุมิตรา สิงห์เลิศ | วิศวกรรมศาสตร์ | |
13 | นายอิสระ รุ่งสันเทียะ | เทคโนโลยีอาหาร | เทคโนโลยีเกษตร |
14 | นางสาวเฌอมาลย์ ปัญญาศรี | วิศวกรรมศาสตร์ | |
15 | นางสาวคัคนานต์ ภู่ทองสุข | การจัดการตลาด | เทคโนโลยีการจัดการ |
16 | นายอารัมภ์ ปลั่งกลาง | วิศวกรรมทั่วไป | วิศวกรรมศาสตร์ |
17 | นายศักดิ์ชัย จันทร์ประสพชัย | เทคโนโลยีสารสนเทศ | เทคโนโลยีสังคม |
18 | นางสาวอัปสรสวรรค์ ทวินันท์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | วิทยาศาสตร์ |
19 | นางสาวธนภรณ์ เจียรสุมัย | วิศวกรรมไฟฟ้า | วิศวกรรมศาสตร์ |
20 | นางสาวปริยากร วงศ์กวานกลม | เทคโนโลยีผลิตสัตว์ | เทคโนโลยีเกษตร |
21 | นางสาวสุรัสวดี คชสาร | อนามัยสิ่งแวดล้อม | สาธารณสุขศาสตร์ |
22 | นายทวีชัย ศิริพวงสะกะ | เทคโนโลยีผลิตสัตว์ | เทคโนโลยีเกษตร |
23 | นางสาวภารดี ชัยชนะ | เทคโนโลยีผลิตพืช | เทคโนโลยีเกษตร |
24 | นายศุภณัฐ พรมอ่อน | วิศวกรรมโยธา | วิศวกรรมศาสตร์ |
25 | นางสาวภารดี เมนขุนทด | เทคโนโลยีผลิตสัตว์ | เทคโนโลยีเกษตร |
26 | นางสาวคณิตา อินทะเล | เทคโนโลยีผลิตพืช | เทคโนโลยีเกษตร |
27 | นางสาวอัณณา สุกหอม | วิศวกรรมศาสตร์ | |
28 | นางสาวนิจจารีย์ เสนาวงศ์ษา | เทคโนโลยีผลิตพืช | เทคโนโลยีเกษตร |
29 | นายวัฒนา วงศ์ลังการ์ | วิศวกรรมศาสตร์ | |
30 | นายสุรินทร์ เนาว์วงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | วิทยาศาสตร์ |
31 | นางสาวสิรินรัตน์ ธีระเมธากุล | การจัดการตลาด | เทคโนโลยีการจัดการ |
32 | นายพัสสกรณ์ อัครนามสิน | วิศวกรรมศาสตร์ | |
33 | นางสาวกรรณิกา อิทธิสุวรรณ์กุล | เทคโนโลยีผลิตพืช | เทคโนโลยีเกษตร |
34 | นายธนพงษ์ พึ่งกุล | เทคโนโลยีผลิตสัตว์ | เทคโนโลยีเกษตร |
35 | นายดลวรรษ ปรีฐวัฒน์ | เทคโนโลยีอาหาร | เทคโนโลยีเกษตร |
36 | นายชาญวิทย์ ดูเรืองรัมย์ | วิศวกรรมธรณีภาค | วิศวกรรมศาสตร์ |
37 | นางสาวพรทิวา ไมล์ขุนทด | วิศวกรรมศาสตร์ | |
38 | นายติณณภพ ตังควณิชพงศ์ | วิศวกรรมศาสตร์ | |
39 | นายทนุชัย ซิ้มเจริญ | วิศวกรรมศาสตร์ | |
40 | นางสาวบุษราคำ ตรีเพ็ชร | การจัดการตลาด | เทคโนโลยีการจัดการ |
41 | นายธนกฤต พลอยสี | สาธารณสุขศาสตร์ | แพทยศาสตร์ |
42 | นายธนชัย เอกธนานันท์ | วิศวกรรมศาสตร์ | |
43 | นางสาวสุชานันท์ จันทะล่าม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | เทคโนโลยีสังคม |
44 | นายราชิษ ปิ่นณรงค์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | เทคโนโลยีสังคม |
45 | นางสาวสุวนันท์ จันทร์ประกอบ | เทคโนโลยีการอาหาร | เทคโนโลยีอุตสาหกรรมเกษตร |
46 | นางสาวธัญลักษณ์ ศรีบัวแก้ว | เทคโนโลยีสารสนเทศ | เทคโนโลยีสังคม |
47 | นางสาวเนตรนภา พันสายออ | เทคโนโลยีการอาหาร | เทคโนโลยีอุตสาหกรรมเกษตร |
48 | นางสาวมยุรี ยอดโคกสูง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | เทคโนโลยีสังคม |
49 | นางสาวหทัยกนก กวีกิจสุภัค | เทคโนโลยีสารสนเทศ | เทคโนโลยีสังคม |
50 | นางสาวมัทธิญาธร อุทาน | วิศวกรรมศาสตร์ | |
51 | นางสาวจิราพรรรณ ทิศรักษ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | เทคโนโลยีสังคม |
52 | นางสาวงามเนตร คำพันธ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | เทคโนโลยีสังคม |
53 | นางสาวเจนจิรา คชสาร | เทคโนโลยีสารสนเทศ | เทคโนโลยีสังคม |
54 | นางสาวพรวรินทร์ ฟองฟูม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | เทคโนโลยีสังคม |
55 | นางสาวสุดารัตน์ หวังหามกลาง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | เทคโนโลยีสังคม |
56 | นางสาวนทรีวรรณ มาลัยทิพย์ | การจัดการตลาด | เทคโนโลยีการจัดการ |
57 | นางสาวพรทิพย์ กล้าผจญ | การจัดการตลาด | เทคโนโลยีการจัดการ |
58 | นางสาวนันทนัช พยัคฆชาติ | การจัดการตลาด | เทคโนโลยีการจัดการ |
59 | นางสาวปาณิสรา จันทรานนต์ | การจัดการตลาด | เทคโนโลยีการจัดการ |
60 | นางสาวสุพัชรา ผาดจันทร์ | การจัดการโลจิสติกส์ | เทคโนโลยีการจัดการ |
61 | นางสาวไพลิน ใจพุดซา | เทคโนโลยีสารสนเทศ | เทคโนโลยีสังคม |
62 | นางสาวชุติมา ชินหนองแวง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | เทคโนโลยีสังคม |
63 | นางสาวธารารัตน์ หาญสูงเนิน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | เทคโนโลยีสังคม |
64 | นางสาวกุลธิดา หล้าวิลัย | เทคโนโลยีสารสนเทศ | เทคโนโลยีสังคม |
65 | นางสาวศิริพรรณ ช่วยสำโรง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | เทคโนโลยีสังคม |
66 | นางสาวกฤษณา พลแย้ม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | เทคโนโลยีสังคม |
67 | นายรัฐศาสตร์ แนมขุนทด | เทคโนโลยีสารสนเทศ | เทคโนโลยีสังคม |
68 | นายสิริวุฒิ ไตรพนม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | เทคโนโลยีสังคม |
69 | นางสาววนัสนันท์ บริสุทธิ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | เทคโนโลยีสังคม |
70 | นางสาวพิชญาภรณ์ นุตาคม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | เทคโนโลยีสังคม |
71 | นางสาวเบญจวรรณ ชำนิกลาง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | เทคโนโลยีสังคม |
72 | นายศิวนัทธ์ ประดิษฐ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | เทคโนโลยีสังคม |
73 | นายเกรียงศักดิ์ เนตรถนอมศักดิ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | เทคโนโลยีสังคม |
74 | นางสาววาลุกา แก้วเกิด | เทคโนโลยีสารสนเทศ | เทคโนโลยีสังคม |
75 | นางสาวณัฐพร ทุดปอ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | เทคโนโลยีสังคม |
76 | นายพีรดนย์ ขันชัยภูมิ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | เทคโนโลยีสังคม |
77 | นายชัชพล ชยณรรย์ | การจัดการโลจิสติกส์ | เทคโนโลยีการจัดการ |
78 | นางสาวปุณยนุช ผุดผ่องแผ้ว | เทคโนโลยีสารสนเทศ | เทคโนโลยีสังคม |
79 | นางสาวศิริกัญญา โกษากุล | เทคโนโลยีสารสนเทศ | เทคโนโลยีสังคม |
80 | นายวัชรินทร์ รินไธสง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | เทคโนโลยีสังคม |
81 | นางสาวตรีทิพย์ เซียมขุนทด | เทคโนโลยีสารสนเทศ | เทคโนโลยีสังคม |
82 | นายฉัตริน เรืองจอหอ | เทคโนโลยีการอาหาร | เทคโนโลยีอุตสาหกรรมเกษตร |
83 | นายศุภณัฐ จิตตั้งบุญญา | วิศวกรรมไฟฟ้า | วิศวกรรมศาสตร์ |
84 | นายกันตินันท์ สกุลไพศาล | วิศวกรรมศาสตร์ |
ที่ |
ชื่อ-สกุล |
สาขาวิชา |
คณะวิชา |
---|---|---|---|
1 | นายวศิน อิทธิอภิบวร | เกษตรศาสตร์ | เทคโนโลยีเกษตร |
2 | นางสาวนฤมล ไร่จันทึก | ครุศาสตร์สถาปัตยกรรม | ครุศาสตร์อุตสาหกรรม |
3 | นายทวีชัย ศิริพวงสะกะ | ครุศาสตร์เกษตร | ครุศาสตร์อุตสาหกรรม |
4 | นางสาววลีรัตน์ เขยนอก | ครุศาสตร์เกษตร | ครุศาสตร์อุตสาหกรรม |
ที่ |
ชื่อ-สกุล |
สาขาวิชา |
คณะวิชา |
---|---|---|---|
1 | นางสาวผกามาส ระแวงสูงเนิน | วิทยาศาสตร์จุลชีววิทยา | วิทยาศาสตร์ |
2 | นางสาวธิดาพร อังกนก | เทคโนโลยีอุตสาหกรรม | ครุศาสตร์ |
3 | นางสาวกฤติยา มุลศรี | วิทยาศาสตร์จุลชีววิทยา | วิทยาศาสตร์ |
4 | นางสาวชนิกานต์ สุวรรณทรัพย์ | มัลติมีเดีย | เทคโนโลยีสารสนเทศ |
ที่ |
ชื่อ-สกุล |
สาขาวิชา |
คณะวิชา |
---|---|---|---|
1 | นายพีระพงษ์ วัฒนาวรกิจ | สถาปัตยกรรม | สถาปัตยกรรมศาสตร์ |
2 | นายคามิน พยัคฆ์ขาม | สถาปัตยกรรม | สถาปัตยกรรมศาสตร์ |
ที่ |
ชื่อ-สกุล |
สาขาวิชา |
คณะวิชา |
---|---|---|---|
1 | นางสาวธันยพร โชคเจริญผล | บริหารอุตสาหกรรม | บริหารธุรกิจ |
ที่ |
ชื่อ-สกุล |
สาขาวิชา |
คณะวิชา |
---|---|---|---|
1 | นางสาวศิญาดา นวลกา | ธุรกิจระหว่างประเทศ | วิทยาลัยนานาชาติ |
2 | นางสาวธนาภรณ์ โพบุคดี | แฟชั่นดีไซน์ | แฟชั่นและสิ่งทอ |
ที่ |
ชื่อ-สกุล |
สาขาวิชา |
คณะวิชา |
---|---|---|---|
1 | นางสาวชนากานต์ ชุมภูบาง | โลจิสติกส์อุตสาหกรรม | เทคโนโลยีอุตสาหกรรมเกษตร |
2 | นายอมรินทร์ ชาญปริยาวาทีวงศ์ | วิทยาศาสตร์การอาหาร | อุตสาหกรรมการเกษตร |
ที่ |
ชื่อ-สกุล |
สาขาวิชา |
คณะวิชา |
---|---|---|---|
1 | นายทวีชัย ศิริพวงสะกะ | การออกแบการจัดการผังเมือง | วิศวกรรมและสถาปัตยกรรม |
2 | นางสาวอรอุมา เชิดกฤษ | มัลติมีเดีย | วิศวกรรมและสถาปัตยกรรม |
3 | นายณัฐพงษ์ มูลอาษา | แมคคาทรอนิกส์ | วิศวกรรมศาสตร์ |
4 | นางสาวภัควิชญ์ สุขประเสริฐ | วิศวกรรมเครื่องกล | วิศวกรรมศาสตร์ |
5 | นายทิวา ฮึกขุนทด | วิศวกรรมโยธา | วิศวกรรมศาสตร์ |
6 | นายธารางกูร ก้อนคำ | วิศวกรรมโยธา | วิศวกรรมศาสตร์ |
7 | นางสาวบุษราคำ ตรีเพ็ชร | วิศวกรรมวัสดุ | วิศวกรรมศาสตร์ |
8 | นายสมุทร มุ่งซ้อนกลาง | วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ | วิศวกรรมศาสตร์ |
9 | นางสาวกัลยฉัตร เดชา | วิศวกรรมอุตสาหการ | วิศวกรรมศาสตร์ |
10 | นายคุณพิสิษฐ์ อมรพลัง | อิเล็กทรอนิกส์ | วิศวกรรมศาสตร์ |
11 | นางสาวกัลยกร ทรงชัยสงวน | อุตสาหการ | วิศวกรรมศาสตร์ |
12 | นางสาวอารดา ดวงสุดา | สถาปัตยกรรมภายใน | สถาปัตยกรรมศาสตร์ |
13 | นางสาวศิริลักษณ์ กลิ่นศรีสุข | อังกฤษเพื่อการสื่อสารสากล | วิทยาศาสตร์และศิลปศาสตร์ |
14 | นายหัทชัย ลือพงศ์พัฒนะ | เทคโนโลยีสื่อสารมวลชน | วิทยาศาสตร์และศิลปศาสตร์ |
15 | นายบรรณวิชช์ ศรีใหม่ | ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | ศิลปกรรมและออกแบบอุตสากหรรม |
16 | นางสาวอิสรีย์ สิทธิ์อมรพร | เซรามิก | ศิลปกรรมและออกแบบฯ |
17 | นางสาวพรรณผกา บุญเผย | ภาษาอังกฤษ | ศิลปศาสตร์ |
18 | นางสาวพรวรินทร์ ฟองฟูม | ทัศนศิลป์ | ออกแบบอุตสาหกรรมฯ |
19 | นางสาวสุชานันท์ จันทะล่าม | การเงิน | บริหารธุรกิจ |
20 | นางสาวสุวนันท์ จันทร์ประกอบ | การเงิน | บริหารธุรกิจ |
21 | นายชานนท์ สุขสา | การจัดการอุตสาหกรรม | บริหารธุรกิจ |
22 | นางสาวณัฐกฤตา เลิศธัญเศรษฐ์ | การจัดการอุตสาหกรรม | บริหารธุรกิจ |
23 | นางสาวณิชา เรืองอิน | การตลาด | บริหารธุรกิจ |
24 | นายพีรวัฒน์ คุ้มอักษร | การตลาด | บริหารธุรกิจ |
25 | นางสาวสุพัชรา ผาดจันทร์ | การตลาด | บริหารธุรกิจ |
26 | นายกิติพันธ์ มาชุมแสง | การตลาด | บริหารธุรกิจ |
27 | นางสาวดารารัตน์ แก้วแดง | การตลาด | บริหารธุรกิจ |
28 | นายทนุชัย ซิ้มเจริญ | บัญชี | บริหารธุรกิจ |
29 | นางสาวธัญลักษณ์ ศรีบัวแก้ว | เทคโนโลยีสื่อสารมวลชล | มนุษยศาสตร์ |
30 | นางสาววลีรัตน์ เขยนอก | สถาปัตยกรรมภาพพิมพ์ | ทัศนศิลป์ |
ที่ |
ชื่อ-สกุล |
สาขาวิชา |
คณะวิชา |
---|---|---|---|
1 | นายทวีชัย ศิริพวงสะกะ | อนามัยสิ่งแวดล้อม | สาธารณสุขศาสตร์ |
2 | นางสาวขวัญชนก แก้วสารพัดนึก | อนามัยชุมชน | สาธารณสุขศาสตร์ |
3 | นายธนพงษ์ พึ่งกุล | บริหารสารสนเทศฯ | บริหารธุรกิจ |
ที่ |
ชื่อ-สกุล |
สาขาวิชา |
คณะวิชา |
---|---|---|---|
1 | นายคุณพิสิษฐ์ อมรพลัง | อิเล็กทรอนิกส์ | วิศวกรรมศาสตร์ |
2 | นางสาวอัณณา สุกหอม | วิศวกรรมทั่วไป | วิศวกรรมศาสตร์ |
3 | นางสาวณัฐติการณ์ สารบาล | สถาปัตยกรรมภายใน | สถาปัตยกรรมศาสตร์ |
4 | นายธนพล จิตตะเสน | ฟิสิกส์ประยุกต์ | วิทยาศาสตร์ |
5 | นางสาวมาริษา คำทองพะเนา | ชีววิทยา | วิทยาศาสตร์ |
6 | นางสาวศุภภร อัศวภค | ธุรกิจระหว่างประเทศ | การบัญชีและการจัดการ |
7 | นายฐานุกูล วิชเดช | การตลาด | การบัญชีและการจัดการ |
8 | นางสาววราภรณ์ พิศจำรูญ | บริหารธุกิจระหว่างประเทศ | การบัญชีและการจัดการ |
9 | นางสาวศิริลักษณ์ กลิ่นศรีสุข | บริหารธุกิจระหว่างประเทศ | การบัญชีและการจัดการ |
10 | นางสาวสุวนันท์ พึงเกาะ | นิติศาสตร์ | นิติศาสตร์ |
11 | นางสาวชิโนนาถ วงษ์ชำนาญ | นิติศาสตร์ | นิติศาสตร์ |
12 | นางสาวเสาวลักษณ์ เทพสิทธิ์ | การโรงแรม | บริหารธุรกิจ |
13 | นายรัชธรรม์ วงศ์เขียวไข่กา | พาณิชย์อิเล็กทรอนิกส์ | บริหารธุรกิจ |
14 | นางสาววันวิสา กิ่งปลัด | เศรษฐศาสตร์ | บัญชีและการจัดการ |
15 | นายธนพงษ์ พึ่งกุล | การจัดการ | บัญชีและการจัดการ |
16 | นางสาวเจนจิรา เลิศกลาง | บัญชี | บัญชีและการจัดการ |
17 | นายทนุชัย ซิ้มเจริญ | บัญชี | บัญชีและการจัดการ |
18 | นางสาวมยุรี ยอดโคกสูง | ธุรกิจระหว่างประเทศ | บัญชีและการจัดการ |
19 | นางสาวสิริรัตน์ ฤทธิเดช | การบริหารการเงิน | บัญชีและการจัดการ |
20 | นางสาวรัตนาภรณ์ เจิมขุนทด | ภาษาไทย | มนุษยศาสตร์ |
21 | นางสาวธิดารัตน์ ประภาตะนันท์ | ภาษาอังกฤษ | มนุษยศาสตร์ |
22 | นางสาวศิริลักษณ์ เต็มเมืองปัก | การเมืองการปกครอง | รัฐศาสตร์ |
ที่ |
ชื่อ-สกุล |
สาขาวิชา |
คณะวิชา |
---|---|---|---|
1 | นางสาวศิญาดา นวลกา | เศรษฐศาสตร์ | เศรษฐศาสตร์ |
2 | นางสาวกุลธรา หาญลคร | การจัดการโลจิสติกส์ | การจัดการ |
3 | นางสาวระวิวรรณ อินทรชาธร | ธุรกิจระหว่างประเทศ | บริหารธุรกิจ |
4 | นายเกียรติศักดิ์ ชินศักดิ์ชัย | การตลาด | บริหารธุรกิจ |
5 | นายราชิษ ปิ่นณรงค์ | การจัดการท่องเที่ยว | บริหารธุรกิจ |
6 | นางสาวธิดารัตน์ ประภาตะนันท์ | การจัดการอุตสากหรรม | บริหารธุรกิจ |
7 | นางสาวธันยพร โชคเจริญผล | โลจิสติกส์การบิน | บริหารธุรกิจ |
8 | นางสาวธิดารัตน์ ประภาตะนันท์ | การจัดการอุตสากหรรมบริการเน้นการท่องเที่ยว | บริหารธุรกิจ |
ที่ |
ชื่อ-สกุล |
สาขาวิชา |
คณะวิชา |
---|---|---|---|
1 | นางสาวศิริทิพย์ หรุ่นศิริ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | บริหารธุรกิจ |
ที่ |
ชื่อ-สกุล |
สาขาวิชา |
คณะวิชา |
---|---|---|---|
1 | นายศุภชัย ธรรมโส | วิศวกรรมไฟฟ้า | วิศวกรรมศาสตร์ |
2 | นายวัชรินทร์ รินไธสง | ภาพยนตร์ | นิเทศศาสตร์ |
ที่ |
ชื่อ-สกุล |
สาขาวิชา |
คณะวิชา |
---|---|---|---|
1 | นางสาวปิยธิดา สุดาจันทร์ | เทคโนโลยีการผลิตพืช | เทคโนโลยีการเกษตร |
2 | นายจิตรติชัย จอกกิ่ว | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | วิศวกรรมศาสตร์ |
3 | นายชนรที แซ่ลิ้ม | วิศวกรรมซอฟแวร์ | วิทยาศาสตร์ |
ที่ |
ชื่อ-สกุล |
สาขาวิชา |
คณะวิชา |
---|---|---|---|
1 | นางสาวณัฎฐนิช ตุ่นกระโทก | การจัดการ | บริหารธุรกิจ |
2 | นายรัชชานนท์ แหวนจะโป๊ะ | นิเทศศาสตร์ | นิเทศศาสตร์ |
3 | นายราชิษ ปิ่นณรงค์ | ภาษาอังกฤษ | ศิลปกรรมศาสตร์ |
ที่ |
ชื่อ-สกุล |
สาขาวิชา |
คณะวิชา |
---|---|---|---|
1 | นางสาวศิริทิพย์ หรุ่นศิริ | การบินพาณิชย์ | วิศวกรรมการบิน |
ที่ |
ชื่อ-สกุล |
สาขาวิชา |
คณะวิชา |
---|---|---|---|
1 | นางสาวอินทิรา จันขุนทด | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | บริหารธุรกิจ |
ที่ |
ชื่อ-สกุล |
สาขาวิชา |
คณะวิชา |
---|---|---|---|
1 | นายวัชรินทร์ รินไธสง | การแสดงและกำกับการแสดง | นิเทศศาสตร์ |
2 | นางสาวนันทิยา ทองมะณี | วิศวกรรมการเงิน | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
3 | นางสาวพันธสรณ์ พัฒนจันทร์ | บริหารธุกิจระหว่างประเทศ | บริหารธุรกิจ |
4 | นายชัชพล ชยณรรย์ | การเงิน | บริหารธุรกิจ |
ที่ |
ชื่อ-สกุล |
สาขาวิชา |
คณะวิชา |
---|---|---|---|
1 | นางสาวเนตรชนก สุพรรณนุกุล | ภาษาและวัฒนธรรมไทย | ศิลปศาสตร์ |
2 | นางสาวพรนภา ม่วงจันอัด | ภาษาอังกฤษ -จีน | ศิลปศาสตร์ |
3 | นางสาวอิสรีย์ สิทธิ์อมรพร | โลจิสติกส์ | การจัดการธุรกิจ |
4 | นางสาวณัฐธิยา การสมเนตร์ | อุตสาหกรรมการท่องเที่ยว | บริหารธุรกิจ |
5 | นางสาวกิตติมา ศรีเทพ | การตลาด | บริหารธุรกิจ |
6 | นางสาวปณัฐตา ปีกกระโทก | ธุรกิจจีน | บริหารธุรกิจ |
ที่ |
ชื่อ-สกุล |
สาขาวิชา |
คณะวิชา |
---|---|---|---|
1 | นางสาวชนัดดา รักษ์ณรงค์ | วิทยาศาสตร์เครื่องสำอาง | เภสัชศาสตร์ |
2 | นางสาวภาวนา เทพกระโทก | สาธารณสุข | สาธารณสุขศาสตร์ |
3 | นางสาวอัญชิสา คงอินทร์ | นิติศาสตร์ | นิติศาสตร์ |
ที่ |
ชื่อ-สกุล |
สาขาวิชา |
คณะวิชา |
---|---|---|---|
1 | นางสาวจันทิมา พิมพ์ทองหลาง | ธุรกิจการบิน | บริหารธุรกิจ |
2 | นางสาวคริสติน่า นิโคล คอยล์ | ธุรกิจการบิน | บริหารธุรกิจ |
3 | นางสาวสุชานันท์ จันทะล่าม | การท่องเที่ยวและโรงแรม | วิทยาการจัดการ |
4 | นายวชิรวิทย์ อะปะหัง | การโรงแรม | วิทยาการจัดการ |
5 | นางสาวอารียา โพนเกาะ | เลขานุการทางการแพทย์ | วิทยาการจัดการ |
6 | นางสาวกฤติยา วรคง | จิตวิทยาอุตสาหกรรมและองค์กร | มนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
7 | นายธนันณัฎฐ์ พัฒนาพรรณ์ | ภาษาอังกฤษ | มนุษยศาสตร์ |
8 | นางสาวพนิดา พจน์ฉิมพลี | รัฐประศาสนศาสตร์ | มนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
ที่ |
ชื่อ-สกุล |
สาขาวิชา |
คณะวิชา |
---|---|---|---|
1 | นางสาวสุชญา เพ็ชรกระโทก | ดนตรี | ศิลปกรรมศาสตร์ |
2 | นางสาวกุลธรา หาญลคร | ธุรกิจระหว่างประเทศ | วิทยาลัยนานาชาติ |
ที่ |
ชื่อ-สกุล |
สาขาวิชา |
คณะวิชา |
---|---|---|---|
1 | นายคมหยก ชาวสุรินทร์ | ดนตรี | ครุศาสตร์ |
2 | นางสาวนริศรา ศิริอำพันธ์กุล | ภาษาอังกฤษ | ครุศาสตร์ |